Brazil
Juventude Barcarenense U20
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2024/25
Tổng quan mùa giải
8 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W5
Thắng
D0
Số trận hòa
L3
Thua
Bàn thắng ghi được
23
2.88 mỗi trận
Bàn thua
6
0.75 mỗi trận
Giữ sạch lưới
4
50% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
13%
1 of 8
Tài 2.5 bàn
63%
5 of 8
Ghi bàn trong
63%
5 of 8
Juventude Barcarenense U20 Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
5
Thắng · 63%
0
Hòa · 0%
3
Thua · 38%
05/12/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U200
LHT 2-029/11/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U200
LHT 0-021/11/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U200
L18/11/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U207
WHT 4-008/11/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U204
W01/11/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U205
WHT 3-121/10/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U204
W10/10/2024
Paraense U20
Juventude Barcarenense U203
WHT 0-3
3
Thắng · 75%
0
Hòa · 0%
1
Thua · 25%
2
Thắng · 50%
0
Hòa · 0%
2
Thua · 50%
Juventude Barcarenense U20 Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| Juventude Barcarenense U20 | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 8 | 5 | 5 |
| Bàn thắng ghi được | 23 | 10 | 5 |
| Bàn thua | 6 | 3 | 2 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.88 | 2.00 | 1.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 0.75 | 0.60 | 0.40 |
| Tài 1.5 | 88% | 80% | 60% |
| Tài 2.5 | 63% | 60% | 20% |
| Tài 3.5 | 50% | 40% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 13% 1 · 7 | 20% 1 · 4 | 0% 0 · 5 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 50% 4 · 4 | 60% 3 · 2 | 80% 4 · 1 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 63% 5 · 3 | 60% 3 · 2 | 40% 2 · 3 |
| Juventude Barcarenense U20 (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 4 | 3 | 3 |
| Bàn thắng ghi được | 16 | 7 | 5 |
| Bàn thua | 3 | 1 | 2 |
| Bàn thắng mỗi trận | 4.00 | 2.33 | 1.67 |
| Bàn thua mỗi trận | 0.75 | 0.33 | 0.67 |
| Tài 1.5 | 100% | 67% | 100% |
| Tài 2.5 | 75% | 67% | 33% |
| Tài 3.5 | 75% | 67% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 25% 1 · 3 | 33% 1 · 2 | 0% 0 · 3 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 50% 2 · 2 | 67% 2 · 1 | 67% 2 · 1 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 75% 3 · 1 | 67% 2 · 1 | 67% 2 · 1 |
| Juventude Barcarenense U20 (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 4 | 2 | 2 |
| Bàn thắng ghi được | 7 | 3 | 0 |
| Bàn thua | 3 | 2 | 0 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.75 | 1.50 | 0.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 0.75 | 1.00 | 0.00 |
| Tài 1.5 | 75% | 100% | 0% |
| Tài 2.5 | 50% | 50% | 0% |
| Tài 3.5 | 25% | 0% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 0% 0 · 4 | 0% 0 · 2 | 0% 0 · 2 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 50% 2 · 2 | 50% 1 · 1 | 100% 2 · 0 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 50% 2 · 2 | 50% 1 · 1 | 0% 0 · 2 |
About Juventude Barcarenense U20
Juventude Barcarenense U20 are a football club from Brazil who play in the Paraense U20.
Qua 8 trận đã hoàn tấtes mùa này, Juventude Barcarenense U20 ghi trung bình 2.88 bàn và thủng lưới 0.75 bàn. Họ đã giữ sạch lưới 4 trậns, cả hai đội ghi bàn trong 13% số trận và 63% số trận có trên 2.5 bàn. 5 kết quả gần nhấts, từ cũ đến mới: W W L L L.
Câu hỏi thường gặp
Juventude Barcarenense U20 ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 8 trận mùa này, Juventude Barcarenense U20 đã ghi 23 bàn (2.88 bàn/trận) và để thủng lưới 6 bàn (0.75 bàn/trận).
Dự đoán Juventude Barcarenense U20 của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận Juventude Barcarenense U20 nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · Paraense U20 dự đoán và bảng xếp hạng