Czech-Republic
České Budějovice U19
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2023/24
Tổng quan mùa giải
30 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W14
Thắng
D5
Số trận hòa
L11
Thua
Bàn thắng ghi được
66
2.20 mỗi trận
Bàn thua
55
1.83 mỗi trận
Giữ sạch lưới
7
23% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
67%
20 of 30
Tài 2.5 bàn
77%
23 of 30
Ghi bàn trong
87%
26 of 30
České Budějovice U19 Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
14
Thắng · 47%
5
Hòa · 17%
11
Thua · 37%
08/06/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-001/06/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-125/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U196
WHT 3-318/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-111/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-204/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-027/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
DHT 0-020/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-117/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 1-013/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-206/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
DHT 1-128/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-015/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
LHT 0-109/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-502/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-010/11/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-104/11/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-028/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-021/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
DHT 1-114/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-007/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
DHT 2-228/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U196
WHT 2-123/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-116/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 2-209/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 1-202/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 2-125/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
DHT 0-116/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-112/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 3-104/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 1-2
8
Thắng · 53%
1
Hòa · 7%
6
Thua · 40%
01/06/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-118/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-104/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-020/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-117/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 1-006/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
DHT 1-109/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-502/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-010/11/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-128/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-014/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-028/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U196
WHT 2-116/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 2-202/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 2-116/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-1
6
Thắng · 40%
4
Hòa · 27%
5
Thua · 33%
08/06/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-025/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U196
WHT 3-311/05/2024
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 0-227/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
DHT 0-013/04/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-228/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-015/03/2024
1. Liga U19
České Budějovice U193
LHT 0-104/11/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-021/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
DHT 1-107/10/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
DHT 2-223/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-109/09/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 1-225/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
DHT 0-112/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 3-104/08/2023
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 1-2
České Budějovice U19 Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| České Budějovice U19 | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 30 | 30 | 30 |
| Bàn thắng ghi được | 66 | 34 | 32 |
| Bàn thua | 55 | 28 | 27 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.20 | 1.13 | 1.07 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.83 | 0.93 | 0.90 |
| Tài 1.5 | 90% | 57% | 67% |
| Tài 2.5 | 77% | 37% | 37% |
| Tài 3.5 | 57% | 17% | 10% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 67% 20 · 10 | 47% 14 · 16 | 37% 11 · 19 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 23% 7 · 23 | 40% 12 · 18 | 50% 15 · 15 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 87% 26 · 4 | 70% 21 · 9 | 63% 19 · 11 |
| České Budějovice U19 (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 15 | 15 | 15 |
| Bàn thắng ghi được | 33 | 16 | 17 |
| Bàn thua | 27 | 15 | 12 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.20 | 1.07 | 1.13 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.80 | 1.00 | 0.80 |
| Tài 1.5 | 93% | 60% | 67% |
| Tài 2.5 | 80% | 40% | 40% |
| Tài 3.5 | 47% | 13% | 13% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 67% 10 · 5 | 53% 8 · 7 | 33% 5 · 10 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 27% 4 · 11 | 33% 5 · 10 | 53% 8 · 7 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 93% 14 · 1 | 67% 10 · 5 | 60% 9 · 6 |
| České Budějovice U19 (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 15 | 15 | 15 |
| Bàn thắng ghi được | 33 | 18 | 15 |
| Bàn thua | 28 | 13 | 15 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.20 | 1.20 | 1.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.87 | 0.87 | 1.00 |
| Tài 1.5 | 87% | 53% | 67% |
| Tài 2.5 | 73% | 33% | 33% |
| Tài 3.5 | 67% | 20% | 7% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 67% 10 · 5 | 40% 6 · 9 | 40% 6 · 9 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 20% 3 · 12 | 47% 7 · 8 | 47% 7 · 8 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 80% 12 · 3 | 73% 11 · 4 | 67% 10 · 5 |
1. Liga U19 Table
Czech-Republic · 2023/24 standings, České Budějovice U19 highlighted.
| # | Đội | ST | W | D | L | G | HS | P | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 30 | 18 | 7 | 5 | 64-37 | 27 | 61 | LWWLD | |
| 2 | 30 | 17 | 2 | 11 | 63-51 | 12 | 53 | LWLWW | |
| 3 | 30 | 15 | 8 | 7 | 66-42 | 24 | 53 | WLWWW | |
| 4 | 30 | 15 | 5 | 10 | 63-42 | 21 | 50 | WDWWL | |
| 5 | 30 | 14 | 5 | 11 | 67-56 | 11 | 47 | WLWLW | |
| 6 | 30 | 14 | 5 | 11 | 46-54 | -8 | 47 | WLLLW | |
| 7 | 30 | 14 | 3 | 13 | 57-36 | 21 | 45 | WWWLW | |
| 8 | 30 | 12 | 8 | 10 | 48-41 | 7 | 44 | WWLWL | |
| 9 | 30 | 11 | 5 | 14 | 49-55 | -6 | 38 | WWLDL | |
| 10 | 30 | 12 | 2 | 16 | 48-57 | -9 | 38 | LLLDW | |
| 11 | 30 | 10 | 6 | 14 | 46-63 | -17 | 36 | LWLWL | |
| 12 | 30 | 10 | 5 | 15 | 44-48 | -4 | 35 | LLLWL | |
| 13 | 30 | 9 | 8 | 13 | 57-62 | -5 | 35 | LWWDL | |
| 14 | 30 | 9 | 7 | 14 | 50-69 | -19 | 34 | LWDDL | |
| 15 | 30 | 10 | 2 | 18 | 47-71 | -24 | 32 | WLWLL | |
| 16 | 30 | 7 | 8 | 15 | 29-60 | -31 | 29 | LLDDW |
České Budějovice U19 Season Detail
1. Liga U19, theo số liệu thống kê đội bóng chính thức của giải.
Bàn thắng theo phút
0-15
10/8
16-30
15/6
31-45
10/13
46-60
5/4
61-75
10/11
76+
15/14
Bàn thắngBàn thua
Chuỗi trận, kết quả tốt nhất và phong độ
- Chuỗi thắng dài nhất
- 2
- Chuỗi hòa dài nhất
- 1
- Chuỗi thua dài nhất
- 4
- Trận thắng sân nhà đậm nhất
- 6-1
- Trận thắng sân khách đậm nhất
- 3-6
- Trận thua sân nhà đậm nhất
- 2-6
- Trận thua sân khách đậm nhất
- 3-0
- Phạt đền thành công / hỏng
- 2 / 0
- Không ghi bàn
- 4
About České Budějovice U19
České Budějovice U19 are a football club from Czech-Republic who play in the 1. Liga U19. České Budějovice U19 play their home matches at SCM Složiště in České Budějovice, which holds 1,300.
Tại 2023/24 1. Liga U19, České Budějovice U19 đang đứng thứ 5 với 47 điểms sau 30 trậns: thắng 14, hòa 5, thua 11, ghi 67 bàn và để thủng lưới 56 bàn (+11).
Qua 30 trận đã hoàn tấtes mùa này, České Budějovice U19 ghi trung bình 2.20 bàn và thủng lưới 1.83 bàn. Họ đã giữ sạch lưới 7 trậns, cả hai đội ghi bàn trong 67% số trận và 77% số trận có trên 2.5 bàn. 5 kết quả gần nhấts, từ cũ đến mới: W L W L W.
Câu hỏi thường gặp
České Budějovice U19 đang đứng ở đâu trên bảng xếp hạng 1. Liga U19?
České Budějovice U19 đứng thứ 5 tại 2023/24 1. Liga U19 với 47 điểm sau 30 trận (14T 5H 11B).
České Budějovice U19 thi đấu các trận sân nhà ở đâu?
České Budějovice U19 play at SCM Složiště, České Budějovice. The ground has a capacity of 1,300.
České Budějovice U19 ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 30 trận mùa này, České Budějovice U19 đã ghi 66 bàn (2.20 bàn/trận) và để thủng lưới 55 bàn (1.83 bàn/trận).
Dự đoán České Budějovice U19 của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận České Budějovice U19 nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · 1. Liga U19 dự đoán và bảng xếp hạng