Czech-Republic
České Budějovice U19
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2022/23
Tổng quan mùa giải
30 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W13
Thắng
D4
Số trận hòa
L13
Thua
Bàn thắng ghi được
48
1.60 mỗi trận
Bàn thua
52
1.73 mỗi trận
Giữ sạch lưới
3
10% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
70%
21 of 30
Tài 2.5 bàn
67%
20 of 30
Ghi bàn trong
80%
24 of 30
České Budějovice U19 Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
13
Thắng · 43%
4
Hòa · 13%
13
Thua · 43%
10/06/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-003/06/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-026/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-020/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-112/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 1-106/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 2-228/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 1-222/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 1-015/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U195
WHT 1-306/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U195
WHT 2-101/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 1-125/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-017/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-011/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-104/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-112/11/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 1-305/11/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
L29/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 0-122/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-015/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 3-108/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 1-001/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
W17/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 0-010/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 0-103/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 1-030/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-027/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-319/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-013/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-003/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 3-1
9
Thắng · 60%
2
Hòa · 13%
4
Thua · 27%
03/06/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-020/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-106/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 2-222/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 1-006/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U195
WHT 2-125/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-011/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-104/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-112/11/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 1-329/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 0-115/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U194
WHT 3-101/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
W17/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 0-003/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
WHT 1-019/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 2-0
4
Thắng · 27%
2
Hòa · 13%
9
Thua · 60%
10/06/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-026/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 0-012/05/2023
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 1-128/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U192
WHT 1-215/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U195
WHT 1-301/04/2023
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 1-117/03/2023
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-005/11/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
L22/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U192
LHT 1-008/10/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 1-010/09/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
DHT 0-130/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 1-027/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U193
WHT 0-313/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U190
LHT 0-003/08/2022
1. Liga U19
České Budějovice U191
LHT 3-1
České Budějovice U19 Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| České Budějovice U19 | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 30 | 28 | 28 |
| Bàn thắng ghi được | 48 | 29 | 16 |
| Bàn thua | 52 | 23 | 24 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.60 | 1.04 | 0.57 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.73 | 0.82 | 0.86 |
| Tài 1.5 | 87% | 50% | 36% |
| Tài 2.5 | 67% | 29% | 25% |
| Tài 3.5 | 40% | 18% | 4% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 70% 21 · 9 | 36% 10 · 18 | 18% 5 · 23 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 10% 3 · 27 | 36% 10 · 18 | 46% 13 · 15 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 80% 24 · 6 | 61% 17 · 11 | 39% 11 · 17 |
| České Budějovice U19 (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 15 | 14 | 14 |
| Bàn thắng ghi được | 27 | 17 | 8 |
| Bàn thua | 17 | 11 | 5 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.80 | 1.21 | 0.57 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.13 | 0.79 | 0.36 |
| Tài 1.5 | 73% | 57% | 14% |
| Tài 2.5 | 53% | 29% | 14% |
| Tài 3.5 | 33% | 21% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 67% 10 · 5 | 36% 5 · 9 | 7% 1 · 13 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 20% 3 · 12 | 43% 6 · 8 | 71% 10 · 4 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 87% 13 · 2 | 71% 10 · 4 | 43% 6 · 8 |
| České Budějovice U19 (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 15 | 14 | 14 |
| Bàn thắng ghi được | 21 | 12 | 8 |
| Bàn thua | 35 | 12 | 19 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.40 | 0.86 | 0.57 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.33 | 0.86 | 1.36 |
| Tài 1.5 | 100% | 43% | 57% |
| Tài 2.5 | 80% | 29% | 36% |
| Tài 3.5 | 47% | 14% | 7% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 73% 11 · 4 | 36% 5 · 9 | 29% 4 · 10 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 0% 0 · 15 | 29% 4 · 10 | 21% 3 · 11 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 73% 11 · 4 | 50% 7 · 7 | 36% 5 · 9 |
About České Budějovice U19
České Budějovice U19 are a football club from Czech-Republic who play in the 1. Liga U19. České Budějovice U19 play their home matches at SCM Složiště in České Budějovice, which holds 1,300.
Qua 30 trận đã hoàn tấtes mùa này, České Budějovice U19 ghi trung bình 1.60 bàn và thủng lưới 1.73 bàn. Họ đã giữ sạch lưới 3 trậns, cả hai đội ghi bàn trong 70% số trận và 67% số trận có trên 2.5 bàn. 5 kết quả gần nhấts, từ cũ đến mới: W L L W L.
Câu hỏi thường gặp
České Budějovice U19 thi đấu các trận sân nhà ở đâu?
České Budějovice U19 play at SCM Složiště, České Budějovice. The ground has a capacity of 1,300.
České Budějovice U19 ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 30 trận mùa này, České Budějovice U19 đã ghi 48 bàn (1.60 bàn/trận) và để thủng lưới 52 bàn (1.73 bàn/trận).
Dự đoán České Budějovice U19 của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận České Budějovice U19 nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · 1. Liga U19 dự đoán và bảng xếp hạng