Hà Lan
Sparta Rotterdam U19
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2024/25
Tổng quan mùa giải
14 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W3
Thắng
D4
Số trận hòa
L7
Thua
Bàn thắng ghi được
23
1.64 mỗi trận
Bàn thua
37
2.64 mỗi trận
Giữ sạch lưới
1
7% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
71%
10 of 14
Tài 2.5 bàn
79%
11 of 14
Ghi bàn trong
79%
11 of 14
Sparta Rotterdam U19 Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
3
Thắng · 21%
4
Hòa · 29%
7
Thua · 50%
14/12/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
W07/12/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U193
W30/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
L23/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
L09/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
L02/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
DHT 0-126/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
D19/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
L05/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
D28/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U193
D24/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
WHT 0-021/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
LHT 3-014/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U194
L31/08/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
L
1
Thắng · 14%
3
Hòa · 43%
3
Thua · 43%
07/12/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U193
W30/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
L02/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
DHT 0-126/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
D28/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U193
D14/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U194
L31/08/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
L
2
Thắng · 29%
1
Hòa · 14%
4
Thua · 57%
14/12/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
W23/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
L09/11/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
L19/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
L05/10/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U191
D24/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U192
WHT 0-021/09/2024
U19 Divisie 1
Sparta Rotterdam U190
LHT 3-0
Sparta Rotterdam U19 Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| Sparta Rotterdam U19 | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 14 | 3 | 3 |
| Bàn thắng ghi được | 23 | 0 | 4 |
| Bàn thua | 37 | 4 | 3 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.64 | 0.00 | 1.33 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.64 | 1.33 | 1.00 |
| Tài 1.5 | 86% | 33% | 67% |
| Tài 2.5 | 79% | 33% | 67% |
| Tài 3.5 | 64% | 0% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 71% 10 · 4 | 0% 0 · 3 | 67% 2 · 1 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 7% 1 · 13 | 33% 1 · 2 | 0% 0 · 3 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 79% 11 · 3 | 0% 0 · 3 | 67% 2 · 1 |
| Sparta Rotterdam U19 (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 7 | 1 | 1 |
| Bàn thắng ghi được | 17 | 0 | 2 |
| Bàn thua | 22 | 1 | 1 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.43 | 0.00 | 2.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 3.14 | 1.00 | 1.00 |
| Tài 1.5 | 100% | 0% | 100% |
| Tài 2.5 | 100% | 0% | 100% |
| Tài 3.5 | 86% | 0% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 100% 7 · 0 | 0% 0 · 1 | 100% 1 · 0 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 0% 0 · 7 | 0% 0 · 1 | 0% 0 · 1 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 100% 7 · 0 | 0% 0 · 1 | 100% 1 · 0 |
| Sparta Rotterdam U19 (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 7 | 2 | 2 |
| Bàn thắng ghi được | 6 | 0 | 2 |
| Bàn thua | 15 | 3 | 2 |
| Bàn thắng mỗi trận | 0.86 | 0.00 | 1.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.14 | 1.50 | 1.00 |
| Tài 1.5 | 71% | 50% | 50% |
| Tài 2.5 | 57% | 50% | 50% |
| Tài 3.5 | 43% | 0% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 43% 3 · 4 | 0% 0 · 2 | 50% 1 · 1 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 14% 1 · 6 | 50% 1 · 1 | 0% 0 · 2 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 57% 4 · 3 | 0% 0 · 2 | 50% 1 · 1 |
Sparta Rotterdam U19 Season Detail
U19 Divisie 1, theo số liệu thống kê đội bóng chính thức của giải.
Bàn thắng theo phút
0-15
0/0
16-30
0/0
31-45
0/0
46-60
0/0
61-75
0/0
76+
0/0
Bàn thắngBàn thua
Chuỗi trận, kết quả tốt nhất và phong độ
- Chuỗi thắng dài nhất
- 1
- Chuỗi hòa dài nhất
- 2
- Chuỗi thua dài nhất
- 3
- Trận thắng sân nhà đậm nhất
- 3-2
- Trận thắng sân khách đậm nhất
- 1-2
- Trận thua sân nhà đậm nhất
- 2-5
- Trận thua sân khách đậm nhất
- 5-0
- Không ghi bàn
- 3
Sparta Rotterdam U19 Squad
6 players
Thủ môn
Ismael Francois24 năm
Hậu vệ
Teun van der Donk24 năm
Tiền vệ
Argino Bokshoven24 năm
James Dunning23 năm
Tiền đạo
Darnell Hall23 năm
Donny Reding23 năm
About Sparta Rotterdam U19
Sparta Rotterdam U19 are a football club from Netherlands who play in the U19 Divisie 1. Sparta Rotterdam U19 play their home matches at Sportpark Nieuw Terbregge in Rotterdam, which holds 2,000.
Across 14 completed matches this season, Sparta Rotterdam U19 average 1.64 goals scored and 2.64 conceded. They have kept 1 clean sheet, both teams have scored in 71% of their games and 79% have gone over 2.5 goals. Their last 5 results, oldest first: L L L W W.
Câu hỏi thường gặp
Sparta Rotterdam U19 thi đấu các trận sân nhà ở đâu?
Sparta Rotterdam U19 play at Sportpark Nieuw Terbregge, Rotterdam. The ground has a capacity of 2,000.
Sparta Rotterdam U19 ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 14 trận mùa này, Sparta Rotterdam U19 đã ghi 23 bàn (1.64 bàn/trận) và để thủng lưới 37 bàn (2.64 bàn/trận).
Dự đoán Sparta Rotterdam U19 của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận Sparta Rotterdam U19 nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · U19 Divisie 1 dự đoán và bảng xếp hạng