Bỉ
KFC Duffel
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2019/20
Tổng quan mùa giải
4 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W3
Thắng
D0
Số trận hòa
L1
Thua
Bàn thắng ghi được
12
3.00 mỗi trận
Bàn thua
6
1.50 mỗi trận
Giữ sạch lưới
1
25% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
75%
3 of 4
Tài 2.5 bàn
100%
4 of 4
Ghi bàn trong
100%
4 of 4
KFC Duffel Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
3
Thắng · 75%
0
Hòa · 0%
1
Thua · 25%
2
Thắng · 100%
0
Hòa · 0%
0
Thua · 0%
1
Thắng · 50%
0
Hòa · 0%
1
Thua · 50%
KFC Duffel Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| KFC Duffel | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 4 | 2 | 2 |
| Bàn thắng ghi được | 12 | 3 | 1 |
| Bàn thua | 6 | 1 | 4 |
| Bàn thắng mỗi trận | 3.00 | 1.50 | 0.50 |
| Bàn thua mỗi trận | 1.50 | 0.50 | 2.00 |
| Tài 1.5 | 100% | 100% | 50% |
| Tài 2.5 | 100% | 0% | 50% |
| Tài 3.5 | 50% | 0% | 50% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 75% 3 · 1 | 50% 1 · 1 | 50% 1 · 1 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 25% 1 · 3 | 50% 1 · 1 | 0% 0 · 2 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 100% 4 · 0 | 100% 2 · 0 | 50% 1 · 1 |
| KFC Duffel (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 2 | 1 | 1 |
| Bàn thắng ghi được | 5 | 2 | 0 |
| Bàn thua | 1 | 0 | 1 |
| Bàn thắng mỗi trận | 2.50 | 2.00 | 0.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 0.50 | 0.00 | 1.00 |
| Tài 1.5 | 100% | 100% | 0% |
| Tài 2.5 | 100% | 0% | 0% |
| Tài 3.5 | 0% | 0% | 0% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 50% 1 · 1 | 0% 0 · 1 | 0% 0 · 1 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 50% 1 · 1 | 100% 1 · 0 | 0% 0 · 1 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 100% 2 · 0 | 100% 1 · 0 | 0% 0 · 1 |
| KFC Duffel (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 2 | 1 | 1 |
| Bàn thắng ghi được | 7 | 1 | 1 |
| Bàn thua | 5 | 1 | 3 |
| Bàn thắng mỗi trận | 3.50 | 1.00 | 1.00 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.50 | 1.00 | 3.00 |
| Tài 1.5 | 100% | 100% | 100% |
| Tài 2.5 | 100% | 0% | 100% |
| Tài 3.5 | 100% | 0% | 100% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 100% 2 · 0 | 100% 1 · 0 | 100% 1 · 0 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 0% 0 · 2 | 0% 0 · 1 | 0% 0 · 1 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 100% 2 · 0 | 100% 1 · 0 | 100% 1 · 0 |
Second Amateur Division - VFV B Table
Belgium · 2019/20 standings, KFC Duffel highlighted.
| # | Đội | ST | W | D | L | G | HS | P | Phong độ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | 23 | 14 | 2 | 7 | 40-28 | 12 | 44 | WLWWL | |
| 2 | 23 | 12 | 6 | 5 | 38-24 | 14 | 42 | DLWLW | |
| 3 | 22 | 12 | 4 | 6 | 38-23 | 15 | 40 | LWWWW | |
| 4 | 22 | 10 | 5 | 7 | 34-26 | 8 | 35 | LLDWW | |
| 5 | 22 | 9 | 6 | 7 | 32-29 | 3 | 33 | WDLWL | |
| 6 | 22 | 8 | 9 | 5 | 29-30 | -1 | 33 | DDDLW | |
| 7 | 22 | 10 | 2 | 10 | 34-31 | 3 | 32 | LDLLL | |
| 8 | 22 | 9 | 4 | 9 | 26-26 | 0 | 31 | WWLWD | |
| 9 | 23 | 7 | 7 | 9 | 31-35 | -4 | 28 | WWLDD | |
| 10 | 23 | 7 | 6 | 10 | 30-37 | -7 | 27 | LLDLD | |
| 11 | 23 | 7 | 5 | 11 | 37-38 | -1 | 26 | WWWDL | |
| 12 | 22 | 7 | 5 | 10 | 25-30 | -5 | 26 | LWLDL | |
| 13 | 23 | 6 | 7 | 10 | 24-31 | -7 | 25 | LDWWL | |
| 14 | 22 | 6 | 5 | 11 | 27-31 | -4 | 23 | DDLDL | |
| 15 | 22 | 6 | 3 | 13 | 21-47 | -26 | 21 | DLWLD | |
| 16 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0-0 | 0 | 0 |
Second Amateur Division - VFV B dự đoán, lịch thi đấu & bảng xếp hạng đầy đủ
About KFC Duffel
KFC Duffel are a football club from Belgium who play in the Second Amateur Division - VFV B. KFC Duffel play their home matches at Gemeentelijk Sportcentrum in Duffel, which holds 6,000; the club was founded in 1922.
In the 2019/20 Second Amateur Division - VFV B, KFC Duffel sit 16th with 0 points from 0 games: 0 won, 0 drawn and 0 lost, with 0 goals scored and 0 conceded (0).
Across 4 completed matches this season, KFC Duffel average 3.00 goals scored and 1.50 conceded. They have kept 1 clean sheet, both teams have scored in 75% of their games and 100% have gone over 2.5 goals. Their last 4 results, oldest first: W W W L.
Câu hỏi thường gặp
KFC Duffel đang đứng ở đâu trên bảng xếp hạng Second Amateur Division - VFV B?
KFC Duffel đứng thứ 16 tại 2019/20 Second Amateur Division - VFV B với 0 điểm sau 0 trận (0T 0H 0B).
KFC Duffel thi đấu các trận sân nhà ở đâu?
KFC Duffel play at Gemeentelijk Sportcentrum, Duffel. The ground has a capacity of 6,000.
KFC Duffel ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 4 trận mùa này, KFC Duffel đã ghi 12 bàn (3.00 bàn/trận) và để thủng lưới 6 bàn (1.50 bàn/trận).
Dự đoán KFC Duffel của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận KFC Duffel nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Các đội lân cận trên BXH
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · Second Amateur Division - VFV B dự đoán và bảng xếp hạng