Deportes Rengo - lịch thi đấu, kết quả, thống kê, bảng xếp hạng và dự đoán - Sportiya AI
Deportes Rengo

Chile

Deportes Rengo

Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2019/20

Copa ChileEstadio Municipal Guillermo Guzmán Díaz, Rengo2,000 capacity
Phong độL

Deportes Rengo predictions

Our pick for each upcoming match, with the odds and our estimated chance.

0 trận

No upcoming Deportes Rengo picks yet. New picks are added as each match is analysed, usually the day before.

Deportes Rengo past predictions

Our recent picks on this team's matches with the final score: every pick is marked won or lost.

3 trận
Trận đấuTipTỷ lệ cượcChance
Chile: Segunda División3 tips
21:00FT · 7 thg 11
No draw
1.25
95%
20:00FT · 31 thg 10
No draw
1.25
60%
20:00FT · 24 thg 10
No draw
1.25
95%

Tổng quan mùa giải

1 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường

W0

Thắng

D0

Số trận hòa

L1

Thua

Bàn thắng ghi được

2

2.00 mỗi trận

Bàn thua

3

3.00 mỗi trận

Giữ sạch lưới

0

0% số trận

Cả hai đội đã ghi bàn

100%

1 of 1

Tài 2.5 bàn

100%

1 of 1

Ghi bàn trong

100%

1 of 1

Deportes Rengo Results

Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.

0

Thắng · 0%

0

Hòa · 0%

1

Thua · 100%

  • 23/03/2019

    Copa Chile

    Deportes RengoDeportes Rengo2
    LHT 0-1

0

Thắng · 0%

0

Hòa · 0%

1

Thua · 100%

  • 23/03/2019

    Copa Chile

    Deportes RengoDeportes Rengo2
    LHT 0-1

0

Thắng · 0%

0

Hòa · 0%

0

Thua · 0%

Chưa có trận đã kết thúc.

Deportes Rengo Statistics

Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.

Deportes RengoHết giờHiệp 1Hiệp 2
Đã đấu111
Bàn thắng ghi được202
Bàn thua312
Bàn thắng mỗi trận2.000.002.00
Bàn thua mỗi trận3.001.002.00
Tài 1.5

100%

0%

100%

Tài 2.5

100%

0%

100%

Tài 3.5

100%

0%

100%

Cả hai đội đã ghi bàn (có · không)

100%

1 · 0

0%

0 · 1

100%

1 · 0

Giữ sạch lưới (có · không)

0%

0 · 1

0%

0 · 1

0%

0 · 1

Đã ghi bàn (có · không)

100%

1 · 0

0%

0 · 1

100%

1 · 0

Deportes Rengo (home)Hết giờHiệp 1Hiệp 2
Đã đấu111
Bàn thắng ghi được202
Bàn thua312
Bàn thắng mỗi trận2.000.002.00
Bàn thua mỗi trận3.001.002.00
Tài 1.5

100%

0%

100%

Tài 2.5

100%

0%

100%

Tài 3.5

100%

0%

100%

Cả hai đội đã ghi bàn (có · không)

100%

1 · 0

0%

0 · 1

100%

1 · 0

Giữ sạch lưới (có · không)

0%

0 · 1

0%

0 · 1

0%

0 · 1

Đã ghi bàn (có · không)

100%

1 · 0

0%

0 · 1

100%

1 · 0

Chưa có trận sân khách.

Chi tiết mùa giải Deportes Rengo

Copa Chile, theo số liệu thống kê đội bóng chính thức của giải.

Bàn thắng theo phút

Bàn thắngBàn thua

Chuỗi trận, kết quả tốt nhất và phong độ

Chuỗi thua dài nhất
1
Trận thua sân nhà đậm nhất
2-3
Không ghi bàn
0

Deportes Rengo Squad

31 players

M. Garnero

Huấn luyện viên

M. Garnero

Argentina · 48 years

Thủ môn

  • 1F. MolinaF. Molina22 năm
  • 12C. LecarosC. Lecaros25 năm
  • 25L. VergaraL. Vergara

Hậu vệ

  • 3Efrain NavarreteEfrain Navarrete23 năm
  • 3M. NavarreteM. Navarrete33 năm
  • 4J. HerreraJ. Herrera21 năm
  • 5J. BasualtoJ. Basualto
  • 8M. QuezadaM. Quezada27 năm
  • 16B. SaavedraB. Saavedra28 năm
  • 21J. LópezJ. López26 năm
  • 22B. VargaB. Varga25 năm
  • 32K. SerranoK. Serrano27 năm

Tiền vệ

  • 6N. BasaureN. Basaure22 năm
  • 10M. RecabalM. Recabal26 năm
  • 13Vicente QuevedoVicente Quevedo20 năm
  • 18J. AmayaJ. Amaya22 năm
  • 20M. GonzalezM. Gonzalez
  • 22B. RamirezB. Ramirez25 năm
  • 23J. CarrascoJ. Carrasco37 năm
  • 26M. UmanaM. Umana18 năm
  • 27J. DiazJ. Diaz21 năm
  • 29F. MarchantF. Marchant
  • 30D. FrancoD. Franco28 năm

Tiền đạo

  • 7B. CamposB. Campos25 năm
  • 9L. FierroL. Fierro28 năm
  • 11Z. D. Vega ArrietaZ. D. Vega Arrieta25 năm
  • 14F. RiveraF. Rivera21 năm
  • 17P. C. DuranP. C. Duran26 năm
  • 19Joshua ArrueJoshua Arrue18 năm
  • 24M. MenesesM. Meneses26 năm
  • 31D. SalazarD. Salazar26 năm

About Deportes Rengo

Deportes Rengo are a football club from Chile who play in the Copa Chile. Deportes Rengo play their home matches at Estadio Municipal Guillermo Guzmán Díaz in Rengo, which holds 2,000.

Across 1 completed match this season, Deportes Rengo average 2.00 goals scored and 3.00 conceded. They have kept 0 clean sheets, both teams have scored in 100% of their games and 100% have gone over 2.5 goals. Their last 1 result, oldest first: L.

Câu hỏi thường gặp

Deportes Rengo thi đấu các trận sân nhà ở đâu?

Deportes Rengo play at Estadio Municipal Guillermo Guzmán Díaz, Rengo. The ground has a capacity of 2,000.

Deportes Rengo ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?

Trong 1 trận mùa này, Deportes Rengo đã ghi 2 bàn (2.00 bàn/trận) và để thủng lưới 3 bàn (3.00 bàn/trận).

Dự đoán Deportes Rengo của Sportiya có miễn phí không?

Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận Deportes Rengo nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.

Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · Copa Chile dự đoán và bảng xếp hạng