Đức
Arminia Klosterhardt U19
Thống kê, kết quả, lịch thi đấu, bảng xếp hạng và dự đoán · 2017/18
Tổng quan mùa giải
26 trận đã hoàn tất trên mọi đấu trường
W3
Thắng
D4
Số trận hòa
L19
Thua
Bàn thắng ghi được
21
0.81 mỗi trận
Bàn thua
75
2.88 mỗi trận
Giữ sạch lưới
2
8% số trận
Cả hai đội đã ghi bàn
42%
11 of 26
Tài 2.5 bàn
62%
16 of 26
Ghi bàn trong
50%
13 of 26
Arminia Klosterhardt U19 Results
Tất cả trận đã kết thúc trong mùa này, mới nhất trước. Mở một trận để xem dự đoán, tỷ lệ cược và lịch sử đối đầu.
3
Thắng · 12%
4
Hòa · 15%
19
Thua · 73%
05/05/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
DHT 1-029/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-021/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 0-115/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-107/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-028/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
DHT 0-011/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-203/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-025/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 1-118/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 1-011/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-004/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 1-002/12/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-025/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U193
LHT 3-319/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-104/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U192
WHT 0-028/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-022/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
WHT 0-015/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
WHT 0-024/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U193
DHT 2-116/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-010/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 0-227/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 2-020/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U194
DHT 1-116/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 3-013/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-1
1
Thắng · 8%
4
Hòa · 31%
8
Thua · 62%
05/05/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
DHT 1-021/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 0-115/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-128/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
DHT 0-011/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-225/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 1-111/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-019/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-122/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
WHT 0-024/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U193
DHT 2-110/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 0-220/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U194
DHT 1-113/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-1
2
Thắng · 15%
0
Hòa · 0%
11
Thua · 85%
29/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-007/04/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-003/03/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-018/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 1-004/02/2018
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 1-002/12/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 2-025/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U193
LHT 3-304/11/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U192
WHT 0-028/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-015/10/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
WHT 0-016/09/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 0-027/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U191
LHT 2-016/08/2017
U19 Bundesliga
Arminia Klosterhardt U190
LHT 3-0
Arminia Klosterhardt U19 Statistics
Bàn thắng, các mốc Tài/Xỉu, hai đội cùng ghi bàn và giữ sạch lưới, tính cho cả trận và từng hiệp. Dựa trên các trận đã kết thúc mùa này.
| Arminia Klosterhardt U19 | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 26 | 26 | 26 |
| Bàn thắng ghi được | 21 | 8 | 13 |
| Bàn thua | 75 | 29 | 46 |
| Bàn thắng mỗi trận | 0.81 | 0.31 | 0.50 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.88 | 1.12 | 1.77 |
| Tài 1.5 | 85% | 46% | 58% |
| Tài 2.5 | 62% | 12% | 38% |
| Tài 3.5 | 42% | 4% | 19% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 42% 11 · 15 | 15% 4 · 22 | 27% 7 · 19 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 8% 2 · 24 | 31% 8 · 18 | 19% 5 · 21 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 50% 13 · 13 | 19% 5 · 21 | 38% 10 · 16 |
| Arminia Klosterhardt U19 (home) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 13 | 13 | 13 |
| Bàn thắng ghi được | 13 | 5 | 8 |
| Bàn thua | 37 | 11 | 26 |
| Bàn thắng mỗi trận | 1.00 | 0.38 | 0.62 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.85 | 0.85 | 2.00 |
| Tài 1.5 | 92% | 38% | 69% |
| Tài 2.5 | 62% | 8% | 38% |
| Tài 3.5 | 46% | 0% | 31% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 54% 7 · 6 | 23% 3 · 10 | 38% 5 · 8 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 8% 1 · 12 | 31% 4 · 9 | 8% 1 · 12 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 62% 8 · 5 | 31% 4 · 9 | 46% 6 · 7 |
| Arminia Klosterhardt U19 (away) | Hết giờ | Hiệp 1 | Hiệp 2 |
|---|---|---|---|
| Đã đấu | 13 | 13 | 13 |
| Bàn thắng ghi được | 8 | 3 | 5 |
| Bàn thua | 38 | 18 | 20 |
| Bàn thắng mỗi trận | 0.62 | 0.23 | 0.38 |
| Bàn thua mỗi trận | 2.92 | 1.38 | 1.54 |
| Tài 1.5 | 77% | 54% | 46% |
| Tài 2.5 | 62% | 15% | 38% |
| Tài 3.5 | 38% | 8% | 8% |
| Cả hai đội đã ghi bàn (có · không) | 31% 4 · 9 | 8% 1 · 12 | 15% 2 · 11 |
| Giữ sạch lưới (có · không) | 8% 1 · 12 | 31% 4 · 9 | 31% 4 · 9 |
| Đã ghi bàn (có · không) | 38% 5 · 8 | 8% 1 · 12 | 31% 4 · 9 |
Arminia Klosterhardt U19 Season Detail
U19 Bundesliga, theo số liệu thống kê đội bóng chính thức của giải.
Bàn thắng theo phút
0-15
2/3
16-30
2/12
31-45
3/12
46-60
4/14
61-75
6/17
76+
4/17
Bàn thắngBàn thua
Chuỗi trận, kết quả tốt nhất và phong độ
- Chuỗi thắng dài nhất
- 2
- Chuỗi hòa dài nhất
- 1
- Chuỗi thua dài nhất
- 9
- Trận thắng sân nhà đậm nhất
- 1-0
- Trận thắng sân khách đậm nhất
- 1-2
- Trận thua sân nhà đậm nhất
- 0-7
- Trận thua sân khách đậm nhất
- 9-0
- Phạt đền thành công / hỏng
- 3 / 0
- Không ghi bàn
- 13
About Arminia Klosterhardt U19
Arminia Klosterhardt U19 are a football club from Germany who play in the U19 Bundesliga.
Qua 26 trận đã hoàn tấtes mùa này, Arminia Klosterhardt U19 ghi trung bình 0.81 bàn và thủng lưới 2.88 bàn. Họ đã giữ sạch lưới 2 trậns, cả hai đội ghi bàn trong 42% số trận và 62% số trận có trên 2.5 bàn. 5 kết quả gần nhấts, từ cũ đến mới: L L L L D.
Câu hỏi thường gặp
Arminia Klosterhardt U19 ghi và để thủng lưới bao nhiêu bàn?
Trong 26 trận mùa này, Arminia Klosterhardt U19 đã ghi 21 bàn (0.81 bàn/trận) và để thủng lưới 75 bàn (2.88 bàn/trận).
Dự đoán Arminia Klosterhardt U19 của Sportiya có miễn phí không?
Có. Mọi dự đoán trên Sportiya đều được xem miễn phí, không cần đăng ký. Mở bất kỳ trận Arminia Klosterhardt U19 nào từ trang này để xem tỷ lệ cược, xác suất, phong độ, lịch sử đối đầu và phân tích đằng sau lựa chọn. Dự đoán chỉ là thông tin, không phải lời khuyên: hãy cá cược có trách nhiệm, chỉ dành cho người 18+.
Lựa chọn khác: dự đoán bóng đá hôm nay · ngày mai · U19 Bundesliga dự đoán và bảng xếp hạng